ภาค 4
รับสมัคร | วันที่ 27 กรกฎาคม – 2 สิงหาคม 2566 |
ประชุมผู้จัดการทีม | วันที่ 4 สิงหาคม 2566 |
แข่งขัน | วันที่ 5-6 สิงหาคม 2566 |
บริดจ์ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี
อันดับ 1-4 เข้ารอบมหกรรม แข่งขันวันที่ 16-17 กันยายน 2566 ณ อาคารกีฬานิมิบุตร สนามกีฬาแห่งชาติ
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนนเช้า | คะแนนบ่าย | คะแนนรวม | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
เด็กชายจงรัก สร้อยธรรมา | เด็กชายภักดี สร้อยธรรมา | นราธิวาส | โรงเรียนสุไหงโกลก | 52 | 131 | 183 | 1 | Q |
เด็กชายสดุดี แสวงวิทย์ | เด็กชายชัยธวัฒน์ ทรัพย์ไพบูลย์ | ภูเก็ต | ชมรมบริดจ์จังหวัดภูเก็ต | 31 | 53 | 84 | 2 | Q |
ด.ช.วีรศรุต อุเส็น | ด.ช.พสิษฐ์ ปรางทอง | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 91 | -66 | 25 | 3 | Q |
ด.ญ.พลอยปภัส สังขารา | ด.ญ.วิมพ์วิภา เจริญนิตินนท์ | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | -55 | -22 | -77 | 4 | Q |
ด.ช.เจษฎาภรณ์ ซิ้วเยว | ด.ญ.นลินทิพย์ เจริญสุข | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | -42 | -56 | -98 | 5 | |
ด.ญ.พัชร์เฟื่อง ทิพย์ธนสาร | ด.ญ. ณัชริญา พูนสูงเนิน | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | -77 | -40 | -117 | 6 |
บริดจ์ รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
รอบบ่าย (ชิงสิทธิ์)
อันดับ 1-4 เข้ารอบมหกรรม แข่งขันวันที่ 16-17 กันยายน 2566 ณ อาคารกีฬานิมิบุตร สนามกีฬาแห่งชาติ
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
นาย สราภิวัฒน์ สังข์ช่วย | นาย นราวิชญ์ เพ็ชรทิพย์ | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 338 | 1 | Q |
นายนรวิชญ์ ธนสมบัติมงคล | นางสาวกษิรา หวังคุณากร | นราธิวาส | ชมรมกีฬาบริดจ์ สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดนราธิวาส | 229 | 2 | Q |
นางสาวชุติกาญจน์พัฒห์ สุทธินวล | นางสาวกนกพร ดำเนินงาม | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 118 | 3 | Q |
นายปัณณวัฒน์ อ่องสกุล | นายพลกฤต จินดากูล | นราธิวาส | ชมรมกีฬาบริดจ์ สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดนราธิวาส | 93 | 4 | Q |
นายกิตติธัช เม่าทอง | นายสุทธิรักษ์ ทองชูดำ | พัทลุง | โรงเรียนสตรีพัทลุง | 27 | 5 | |
นางสาวฐิตาภา บุญสม | นางสาวปาล์มมีลี่ ฮารง | นราธิวาส | โรงเรียนสุไหงโกลก | 12 | 6 | |
นายชลันธร อินทร์อักษร | นายธนพิชญ์ เพชรไข่ | พัทลุง | โรงเรียนสตรีพัทลุง | -91 | 7 | |
นางสาวกัญญาวีร์ จันทร์อุ่น | เด็กหญิงศินันรัตน์ เลิศพูนสวัสดิ์ | ภูเก็ต | ชมรมบริดจ์จังหวัดภูเก็ต | -195 | 8 | |
น.ส.อภิญญา สิงห์อินทร์ | น.ส.ธนิสรา จำปา | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | -224 | 9 | |
นายไกรสร แซ่ตัน | นายณัฐพล เดียวซิงห์ | สุราษฎร์ธานี | โรงเรียนทีปราษฎร์พิทยา | -307 | 10 |
สาย A
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
นางสาวฐิตาภา บุญสม | นางสาวปาล์มมีลี่ ฮารง | นราธิวาส | โรงเรียนสุไหงโกลก | 180 | 1 | Q |
นาย สราภิวัฒน์ สังข์ช่วย | นาย นราวิชญ์ เพ็ชรทิพย์ | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 85 | 2 | Q |
นายกิตติธัช เม่าทอง | นายสุทธิรักษ์ ทองชูดำ | พัทลุง | โรงเรียนสตรีพัทลุง | 62 | 3 | Q |
นางสาวชุติกาญจน์พัฒห์ สุทธินวล | นางสาวกนกพร ดำเนินงาม | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 20 | 4 | Q |
นางสาวกัญญาวีร์ จันทร์อุ่น | เด็กหญิงศินันรัตน์ เลิศพูนสวัสดิ์ | ภูเก็ต | ชมรมบริดจ์จังหวัดภูเก็ต | -32 | 5 | Q |
นายชวิศ อัมพร | นางสาววลัยลักษณ์ แก้วลาย | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | -80 | 6 | |
นายพีรพัฒน์ กุกู้มาตร | นางสาวฐาปนี ศรีสงคราม | สุราษฎร์ธานี | โรงเรียนทีปราษฎร์พิทยา | -95 | 7 | |
น.ส.จตุพร อิ่มจิตร | น.ส.ณัฐชเนตร สินทอง | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | -140 | 8 |
สาย B
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
นายนรวิชญ์ ธนสมบัติมงคล | นางสาวกษิรา หวังคุณากร | นราธิวาส | ชมรมกีฬาบริดจ์ สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดนราธิวาส | 283 | 1 | Q |
นายปัณณวัฒน์ อ่องสกุล | นายพลกฤต จินดากูล | นราธิวาส | ชมรมกีฬาบริดจ์ สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดนราธิวาส | 145 | 2 | Q |
นายไกรสร แซ่ตัน | นายณัฐพล เดียวซิงห์ | สุราษฎร์ธานี | โรงเรียนทีปราษฎร์พิทยา | 7 | 3 | Q |
นายชลันธร อินทร์อักษร | นายธนพิชญ์ เพชรไข่ | พัทลุง | โรงเรียนสตรีพัทลุง | 5 | 4 | Q |
น.ส.อภิญญา สิงห์อินทร์ | น.ส.ธนิสรา จำปา | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | -68 | 5 | Q |
นาย ตะวัน พวงภู่ | นาย ณัฐวุฒิ สืบกระพันธ์ | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | -76 | 6 | |
นางสาวฐิติมา บัวทัน | นางสาวลลิตภัทร เชื้อพุฒ | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | -87 | 7 | |
นายธีรเมธ นาคพล | นายอาศิส ยูโซ๊ะเป๊าะยุ | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | -209 | 8 |
มินิบริดจ์ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี
รอบบ่าย (รอบชิงสิทธิ์)
อันดับ 1-4 เข้ารอบมหกรรม แข่งขันวันที่ 16-17 กันยายน 2566 ณ อาคารกีฬานิมิบุตร สนามกีฬาแห่งชาติ
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
เด็กชายทีปรกร รังสฤษฏ์พิพัฒน์ | เด็กหญิงกันอารีญา ทองอ่วม | นราธิวาส | โรงเรียนสุไหงโกลก | 120 | 1 | Q |
เด็กหญิงนูรอัย มามุ | เด็กชายศราชนนท์ ประมูลศิลป์ | นราธิวาส | โรงเรียนสุไหงโกลก | 119 | 2 | Q |
เด็กหญิงณิชาพัชร์ ขาวสุด | เด็กหญิงปรีชญา ปานมั่งคั่ง | พัทลุง | โรงเรียนสตรีพัทลุง | 118 | 3 | Q |
เด็กชายพระนาย จุลเสวก | เด็กหญิงอริณธร์ วิรวัชร์กวิน | ภูเก็ต | ชมรมบริดจ์จังหวัดภูเก็ต | 117 | 4 | Q |
ด.ญ.ณัฐณิชา รักทอง | ด.ญ.ธนภรณ์ คล้ายวิเศษ | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 114 | 5 | |
เด็กชายรัชกฤช ทาแกง | เด็กชายพีรวิชญ์ ปริญญานิยม | ภูเก็ต | ชมรมบริดจ์จังหวัดภูเก็ต | 112 | 6 | |
ด.ญ.กรกันยา ชูกลิ่น | ด.ญ.ภานรินทร์ รัตนรัตน์ | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 110 | 7 | |
ด.ญ.ยุพาภร ปรีชา | ด.ญ.นภัสสร ชัยเพชร์ | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 102 | 8 | |
ด.ญ.ณิชกานต์ ศรีสุทัศน์ | ด.ญ.พิมนภา สามชุม | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 89 | 9 | |
เด็กหญิงนัยน์ปพร เลื่อนเเก้ว | เด็กหญิงชฎารัตน์ ตันต้าว | พัทลุง | โรงเรียนสตรีพัทลุง | 79 | 10 |
สาย A
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
เด็กหญิงนูรอัย มามุ | เด็กชายศราชนนท์ ประมูลศิลป์ | นราธิวาส | โรงเรียนสุไหงโกลก | 156 | 1 | Q |
เด็กชายพระนาย จุลเสวก | เด็กหญิงอริณธร์ วิรวัชร์กวิน | ภูเก็ต | ชมรมบริดจ์จังหวัดภูเก็ต | 127 | 2 | Q |
เด็กหญิงณิชาพัชร์ ขาวสุด | เด็กหญิงปรีชญา ปานมั่งคั่ง | พัทลุง | โรงเรียนสตรีพัทลุง | 110 | 3 | Q |
ด.ญ.ยุพาภร ปรีชา | ด.ญ.นภัสสร ชัยเพชร์ | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 109 | 4 | Q |
ด.ญ.ณิชกานต์ ศรีสุทัศน์ | ด.ญ.พิมนภา สามชุม | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 108 | 5 | Q |
เด็กชายธีรวัชร อินชอบ | เด็กหญิงปานตา เจริญกิจ | นราธิวาส | โรงเรียนสุไหงโกลก | 107 | 6 | |
ด.ญ.ปกฉัตร ถังมณี | ด.ญ.อรพิชญ์ มากสุข | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 105 | 7 | |
ด.ญ.เสาวรส หนูช่วย | ด.ญ.ภัครจิรา แดงกุล | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 104 | 8 | |
เด็กหญิงวิศรุตา ขาวนุ้ย | เด็กหญิงศุภวรรณ ชูแสง | พัทลุง | โรงเรียนสตรีพัทลุง | 95 | 9 | |
เด็กหญิงธีรกานต์ สุดหีด | เด็กหญิงเนตรนภา ถนอมมาก | สุราษฎร์ธานี | โรงเรียนทีปราษฎร์พิทยา | 59 | 10 |
สาย B
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
เด็กชายทีปรกร รังสฤษฏ์พิพัฒน์ | เด็กหญิงกันอารีญา ทองอ่วม | นราธิวาส | โรงเรียนสุไหงโกลก | 144 | 1 | Q |
ด.ญ.ณัฐณิชา รักทอง | ด.ญ.ธนภรณ์ คล้ายวิเศษ | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 140 | 2 | Q |
เด็กชายรัชกฤช ทาแกง | เด็กชายพีรวิชญ์ ปริญญานิยม | ภูเก็ต | ชมรมบริดจ์จังหวัดภูเก็ต | 139 | 3 | Q |
เด็กหญิงนัยน์ปพร เลื่อนเเก้ว | เด็กหญิงชฎารัตน์ ตันต้าว | พัทลุง | โรงเรียนสตรีพัทลุง | 125 | 4 | Q |
ด.ญ.กรกันยา ชูกลิ่น | ด.ญ.ภานรินทร์ รัตนรัตน์ | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 112 | 5 | Q |
เด็กหญิงณัฐรดี ทองพุ่ม | เด็กหญิงปริยาภัทร จันทร์กระจ่าง | พัทลุง | โรงเรียนสตรีพัทลุง | 102 | 6 | |
เด็กชายคณุตม์ศร ชีวไมตรีวงศ์ | เด็กชายธีร์ธนัตถ์ อิสระพงศ์ภักดี | ภูเก็ต | ชมรมบริดจ์จังหวัดภูเก็ต | 96 | 7 | |
ด.ช.กษิดิ์เดช อโณทัย | ด.ช. นคราช สมาธิ | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 84 | 8 | |
ด.ญ.กมลทิพย์ เพ็ชรสนั่น | ด.ญ.พัชรี เพลาเพลิด | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 70 | 9 | |
เด็กชายกฤตภาส โชติ | เด็กชายธนากร เรืองทอง | สุราษฎร์ธานี | โรงเรียนทีปราษฎร์พิทยา | 68 | 10 |
มินิบริดจ์ รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
รอบบ่าย (รอบชิงสิทธิ์)
อันดับ 1-4 เข้ารอบมหกรรม แข่งขันวันที่ 16-17 กันยายน 2566 ณ อาคารกีฬานิมิบุตร สนามกีฬาแห่งชาติ
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
นาย ปิยพงษ์ พิศาล | นาย กันต์กมล แก้วช่วย | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 142 | 1 | Q |
นางสาวปิ่นมนัส คนดี | เด็กหญิงบุญยกร นวลละออง | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 121 | 2 | Q |
นางสาวนัสริน วรรณา | นางสาวเอวิตรา ทองหยู่ | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 118 | 3 | Q |
นายสิทธิเดช แก้วมณี | นายภาคภูมิ เลขกุล | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 116 | 4 | Q |
นางสาวเนตรนภา งามปลอด | นายอัลวาห์ เตะหนอน | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 116 | 5 | |
นางสาวสุชาวดี ฤทธิขาบ | นางสาวสายน้ำ การพร้อม | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 103 | 6 | |
น.ส.อินทุกานต์ เพ็ชรพันธ์ | ด.ญ. นาเดีย บุตรหลำ | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 102 | 7 | |
นายพีรวิชญ์ สาธุสิทธิ์ | นายศุภกร พลพิชัย | สุราษฎร์ธานี | โรงเรียนทีปราษฎร์พิทยา | 100 | 8 | |
น.ส.ณัฐพร กิ้มเฉี้ยง | ด.ญ.ชญานิศ สุพรรณรัตน์ | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 91 | 9 | |
นางสาวอมรรัตน์ รอดปาน | นางสาวกุลปริยา ชุมปัญญา | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 71 | 10 |
**อันดับ 4 ชนะ อันดับ 5 ด้วยคะแนน Head to head
สาย A
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
นางสาวปิ่นมนัส คนดี | เด็กหญิงบุญยกร นวลละออง | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 159 | 1 | Q |
นายพีรวิชญ์ สาธุสิทธิ์ | นายศุภกร พลพิชัย | สุราษฎร์ธานี | โรงเรียนทีปราษฎร์พิทยา | 158 | 2 | Q |
นางสาวอมรรัตน์ รอดปาน | นางสาวกุลปริยา ชุมปัญญา | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 158 | 2 | Q |
น.ส.อินทุกานต์ เพ็ชรพันธ์ | ด.ญ. นาเดีย บุตรหลำ | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 140 | 4 | Q |
นางสาวนัสริน วรรณา | นางสาวเอวิตรา ทองหยู่ | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 126 | 5 | Q |
นายคฑายุทธ์ บุระเนตร | นายพีรพัฒน์ ทองเสน่ห์ | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 117 | 6 | |
นายชยากร ไอยะรา | นางสาวภาสพิชญ์ เยาวนา | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 115 | 7 | |
น.ส วีรยา ศรีดี | น.ส ลลนา บุญดำ | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 110 | 8 | |
นายโพธิกร เกื้อสุข | นายสรสิช จิณรัฐ | พัทลุง | โรงเรียนสตรีพัทลุง | 109 | 9 | |
นายจิระพงศ์ รอดคืน | นายกิตติคุณ แพทย์ไชยวงษ์ | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 108 | 10 | |
นางสาวอนันตญา นวลนาค | นางสาวสุวพัชร ละอองนวล | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 93 | 11 | |
น.ส.ณิชนันท์ นวลพงษ์ | น.ส.อทิติยา หัวหิน | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 87 | 12 | |
น.ส.นันทภัค ร่วมสุข | น.ส.นรมน ทองรอง | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 80 | 13 |
สาย B
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
นางสาวเนตรนภา งามปลอด | นายอัลวาห์ เตะหนอน | ตรัง | โรงเรียนกันตังพิทยากร | 160 | 1 | Q |
นาย ปิยพงษ์ พิศาล | นาย กันต์กมล แก้วช่วย | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 157 | 2 | Q |
นายสิทธิเดช แก้วมณี | นายภาคภูมิ เลขกุล | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 155 | 3 | Q |
น.ส.ณัฐพร กิ้มเฉี้ยง | ด.ญ.ชญานิศ สุพรรณรัตน์ | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 127 | 4 | Q |
นางสาวสุชาวดี ฤทธิขาบ | นางสาวสายน้ำ การพร้อม | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 121 | 5 | Q |
เด็กชายกฤษณะ โกปาล | นายสมชาย ใจบุญ | สุราษฎร์ธานี | โรงเรียนทีปราษฎร์พิทยา | 117 | 6 | |
นายราชเดช จันทร์ช่วย | นายตุลยวัตร ผ่อนย่อง | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 115 | 7 | |
นางสาว พัชริญา กรดแก้ว | นางสาว พรรณภัทร เขาทอง | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 114 | 8 | |
นางสาวธวัลรัตน์ ชุ่มชื่น | นางสาวอัฐภิญญา ศรีรักษ์ | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 108 | 9 | |
นางสาว กัลญาลักษณ์ อ่วมเปี่ยม | นางสาว จิรกาล ศรีสัตบรรณ | กระบี่ | โรงเรียนอ่าวลึกประชาสรรค์ | 102 | 10 | |
น.ส.พิชญา งามขำ | น.ส.อาภาศิริ วงศ์มาก | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 99 | 11 | |
นางสาวฝนทิพย์ เอี้ยวเหล็ก | นางสาวนุชไลลา เจ๊ะอุเซ็ง | ตรัง | โรงเรียนวิเชียรมาตุ | 94 | 12 | |
นายวรเดช วงษ์สุนทร | นายภาคิน จันทร์แดง | สุราษฎร์ธานี | โรงเรียนทีปราษฎร์พิทยา | 91 | 13 |