ภาค 5
รับสมัคร | วันที่ 3-9 สิงหาคม 2566 |
ประชุมผู้จัดการทีม | วันที่ 11 สิงหาคม 2566 |
แข่งขัน | วันที่ 12-13 สิงหาคม 2566 |
บริดจ์ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี
อันดับ 1-4 เข้ารอบมหกรรม แข่งขันวันที่ 16-17 กันยายน 2566 ณ อาคารกีฬานิมิบุตร สนามกีฬาแห่งชาติ
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนนเช้า | คะแนนบ่าย | คะแนนรวม | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ด.ช.ทัพพ์เทพ ฤกษ์ดีทวีกุล | ด.ญ.สิริภัสสร จิตตริยพงศ์ | กำแพงเพชร | ชมรมกีฬาบริดจ์กำแพงเพชร | 236 | 69 | 305 | 1 | Q |
ด.ช.จักรพันธ์ เหล่าวชิรวงศ์ | ด.ญ.บุญพิศุทธ์ จิตตริยพงศ์ | กำแพงเพชร | ชมรมกีฬาบริดจ์กำแพงเพชร | 16 | 90 | 106 | 2 | Q |
นายโชคตระกูล แหวนเพชร | นางสาวณัฐธิสา รัตนพันธุ์ | พิษณุโลก | ทีมบริดจ์โรงเรียนมัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร | 34 | -15 | 19 | 3 | Q |
ด.ช.เกียรติไวญย์ แสงแพร | ด.ญ.กุลธีร์ เหลืองประเสริฐ | กำแพงเพชร | ชมรมกีฬาบริดจ์กำแพงเพชร | -134 | 150 | 16 | 4 | Q |
ด.ช.ชิวานนท์ อินทวงษ์ | ด.ญ.สุริวิภา จันทร์ว่องกิจ | กำแพงเพชร | ชมรมกีฬาบริดจ์กำแพงเพชร | -2 | 15 | 13 | 5 | |
ด.ญ.ปทิตตา กลิ่นรอด | ด.ญ.ชญานิศ ฉิมบุรุษ | พิษณุโลก | ทีมบริดจ์โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี | -60 | -21 | -81 | 6 | |
ด.ญ.รัชตระกูล แหวนเพชร | ด.ช.ทัศนพร จิตต์ผ่อง | พิษณุโลก | ทีมชมรมกีฬาบริดจ์จังหวัดพิษณุโลก | -35 | -153 | -188 | 7 | |
นายณฐพงศ์ กาวน | ด.ช.ภูปกรณ์ กลิ่นรอด | พิษณุโลก | ทีมชมรมกีฬาบริดจ์จังหวัดพิษณุโลก | -55 | -135 | -190 | 8 |
บริดจ์ รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
อันดับ 1-4 เข้ารอบมหกรรม แข่งขันวันที่ 16-17 กันยายน 2566 ณ อาคารกีฬานิมิบุตร สนามกีฬาแห่งชาติ
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนนเช้า | คะแนนบ่าย | คะแนนรวม | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
นางสาววรนิษฐา พงษ์ภา | นางสาวฑิฆัมพร ก้อนเกตุ | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 48 | 97 | 145 | 1 | Q |
นางสาวนภสร ดีงาม | นางสาวณัฐวดี บุญมี | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 92 | 11 | 103 | 2 | Q |
นางสาวอนุธิดา ไกรกิจราษฎร์ | นางสาววรัชยา ยนตรดิษฐถาวร | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 87 | -3 | 84 | 3 | Q |
นายธนโชติ บุญมา | นางสาวภัณฑิรา สุขจ่าง | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | -48 | 22 | -26 | 4 | Q |
นางสาวภัทราพร มิ่งกลิ่น | นางสาวปาริฉัตร หล่องคำ | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 5 | -38 | -33 | 5 | |
น.ส.ขวัญจิรา พูลดี | น.ส.พิราอร เดินจร | สุโขทัย | คีรีมาศพิทยาคม | -89 | 6 | -83 | 6 | |
นาย วรพล เสนเกตุ | น.ส.ณัฐธิดา โยธาพล | สุโขทัย | คีรีมาศพิทยาคม | -95 | -95 | -190 | 7 |
มินิบริดจ์ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี
อันดับ 1-4 เข้ารอบมหกรรม แข่งขันวันที่ 16-17 กันยายน 2566 ณ อาคารกีฬานิมิบุตร สนามกีฬาแห่งชาติ
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนนเช้า | คะแนนบ่าย | คะแนนรวม | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ด.ช. ธีร์ คำบรรลือ | ด.ช.ชัชนันท์ อินทวงษ์ | กำแพงเพชร | ชมรมกีฬาบริดจ์กำแพงเพชร | 107.5 | 107 | 214.5 | 1 | Q |
เด็กหญิงธยานี ผายวัฒน์ | เด็กหญิงเบญญาภา รื่นเรณู | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 97.5 | 106 | 203.5 | 2 | Q |
เด็กหญิงพรพรรณ แช่มชื่น | เด็กหญิงปุญณิสา สุดใจหาญ | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 81.5 | 95 | 176.5 | 3 | Q |
ด.ญ.มลญพรรณ ศิริชัยศิลป์ | ด.ญ.มนพัทร์ ศิริชัยศิลป์ | พิษณุโลก | ทีมโรงเรียนอนุบาลโรจนวิทย์ | 109.3 | 66 | 175.3 | 4 | Q |
ด.ญ. วรินธรณ์ สุธรรมสุขศิริ | ด.ญ.ณัฐรินีย์ ฤกษ์ดีทวีกุล | กำแพงเพชร | ชมรมกีฬาบริดจ์กำแพงเพชร | 69.5 | 92 | 161.5 | 5 | |
เด็กหญิง จิดาภา กันทะวงศ์ | เด็กชาย พัชรากร แสนดวงดี | เชียงใหม่ | โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม | 81.8 | 75 | 156.8 | 6 | |
ด.ช.ฐิติวุฒน์ สิรีรัตน์ | ด.ช.ณัฏฐรัฐ เนียมสวรรค์ | พิษณุโลก | ทีมชมรมกีฬาบริดจ์จังหวัดพิษณุโลก | 68.6 | 78 | 146.6 | 7 | |
เด็กหญิง พัธชรภา แสนดวงดี | เด็กหญิง วิริลพัชร ชุมภู | เชียงใหม่ | โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม | 74.3 | 69 | 143.3 | 8 | |
ด.ช.นรวัฒน์ บุตตะคุ | ด.ช.ณัฐวัฒน์ อุปละ | ลำพูน | โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน | 73 | 70 | 143 | 9 | |
ด.ญ.อธิกัญญ์ ศิริชัยศิลป์ | ด.ญ.ฌชวัล เทพภูตา | พิษณุโลก | ทีมชมรมกีฬาบริดจ์จังหวัดพิษณุโลก | 78.4 | 64 | 142.4 | 10 | |
ด.ช.ณธีทัต คําจริง | ด.ช.ภัทรพล คําจริง | พิษณุโลก | ทีมโรงเรียนอนุบาลโรจนวิทย์ | 38.8 | 58 | 96.8 | 11 |
มินิบริดจ์ รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
รอบบ่าย (รอบชิงสิทธิ์)
อันดับ 1-4 เข้ารอบมหกรรม แข่งขันวันที่ 16-17 กันยายน 2566 ณ อาคารกีฬานิมิบุตร สนามกีฬาแห่งชาติ
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
นายพัชฏะ สุจิตธรรม | นางสาวณัฐวิมล เกตุพันธ์ | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 126 | 1 | Q |
เด็กชายนพกร อาทิตย์ทอง | เด็กหญิงธัญยธรณ์ จันทร์เอี่ยม ขำพงศ์ | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 123 | 2 | Q |
นางสาวเกวลี ธรรมขันธ์ | นางสาวครีญา ยะธะนะ | ลำพูน | โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน | 121 | 3 | Q |
นางสาวธนทิพย์ อ่อนนิวัน | นางสาวพิชชาพร เกตุวงษ์ | สุโขทัย | โรงเรียนคีรีมาศพิทยาคม | 120 | 4 | Q |
เด็กหญิงศุภาวรรณ อยู่ทอง | เด็กหญิงสุภัทรสร จินดาธรรม | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 114 | 5 | |
นางสาวประสิตา เบ้าทอง | เด็กชายณภัทร อภิพุทธิกุล | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 103 | 6 | |
นางสาวมนัญชญา ละอองปลิว | นางสาวน้ำเหนือ นิลอำพร | เพชรบูรณ์ | โรงเรียนหนองไผ่ | 95 | 7 | |
นางสาววิมลมาศ ชนะโยธา | นางสาวสุธิดา แก้วดู | เพชรบูรณ์ | โรงเรียนหนองไผ่ | 94 | 8 | |
นางสาวศศิธร แพงไตร | นางสาวภคพร เริญศรี | เพชรบูรณ์ | โรงเรียนหนองไผ่ | 92 | 9 | |
นางสาวกุสุมา เข็มมุขปภศา | นางสาวเขมิกา เข็มมุขปภศา | ลำพูน | โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน | 92 | 10 |
สาย A
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
นางสาวประสิตา เบ้าทอง | เด็กชายณภัทร อภิพุทธิกุล | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 85 | 1 | Q |
นางสาววิมลมาศ ชนะโยธา | นางสาวสุธิดา แก้วดู | เพชรบูรณ์ | โรงเรียนหนองไผ่ | 81 | 2 | Q |
เด็กชายนพกร อาทิตย์ทอง | เด็กหญิงธัญยธรณ์ จันทร์เอี่ยม ขำพงศ์ | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 78 | 3 | Q |
นางสาวกุสุมา เข็มมุขปภศา | นางสาวเขมิกา เข็มมุขปภศา | ลำพูน | โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน | 78 | 3 | Q |
นางสาวธนทิพย์ อ่อนนิวัน | นางสาวพิชชาพร เกตุวงษ์ | สุโขทัย | โรงเรียนคีรีมาศพิทยาคม | 73 | 5 | Q |
นายศุภวิทย์ ศานติวิมลดี | นายภูคำ ลุงใจ | เชียงใหม่ | โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ | 71 | 6 | |
นางสาว ญาณัจฉรา มานะโส | นางสาว อุษา ไกรสร | เชียงใหม่ | โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม | 69 | 7 | |
นายภูริภัทร ทวีชาติ | นายพิภพ ลุงต๊ะ | เชียงใหม่ | โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ | 67 | 8 | |
นางสาวกวิสรา ทรัพย์มาก | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม | กำแพงเพชร | โรงเรียนขาณุวิทยา | 46 | 9 |
สาย B
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | จังหวัด | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | คะแนน | อันดับ | ผล |
---|---|---|---|---|---|---|
นางสาวศศิธร แพงไตร | นางสาวภคพร เริญศรี | เพชรบูรณ์ | โรงเรียนหนองไผ่ | 100.3 | 1 | Q |
นายพัชฏะ สุจิตธรรม | นางสาวณัฐวิมล เกตุพันธ์ | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 96.3 | 2 | Q |
นางสาวมนัญชญา ละอองปลิว | นางสาวน้ำเหนือ นิลอำพร | เพชรบูรณ์ | โรงเรียนหนองไผ่ | 96 | 3 | Q |
เด็กหญิงศุภาวรรณ อยู่ทอง | เด็กหญิงสุภัทรสร จินดาธรรม | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 86.6 | 4 | Q |
นางสาวเกวลี ธรรมขันธ์ | นางสาวครีญา ยะธะนะ | ลำพูน | โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน | 75.7 | 5 | Q |
นายชินภัทร ทองก้อน | นายธนกร ศรีงาม | กำแพงเพชร | โรงเรียนขาณุวิทยา | 64.7 | 6 | |
นายปิยพัทธ์ จันทร์แหยม | นายกรพิพัฒน์ กิ่งก้าน | สุโขทัย | โรงเรียนอุดมดรุณี | 57.3 | 7 | |
นางสาววริศรา ลาพุ | นางสาวพัชรี พิมลยรรยง | เชียงใหม่ | โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ | 52.6 | 8 | |
นางสาวณัฐชนิดา ธูปเอี่ยม | นางสาวกรกนก วิชัยศรี | เชียงใหม่ | โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ | 19.7 | 9 |