ประเภทคู่มินิบริดจ์เยาวชนอายุไม่เกิน 15 ปี
8:30-11:30 รอบคัดเลือก
ที่นั่ง | ชื่อ | สังกัด | จังหวัด | Score | % | Rank |
---|---|---|---|---|---|---|
1EW | ชิวานนท์ อินทวงษ์ – ชัชนันท์ อินทวงษ์ | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดกำแพงเพชร | กำแพงเพชร | 70.4 | 73.33 | 1 |
2EW | ธารินทร์ วิลัย – วรินธรณ์ บุญจริง | โรงเรียนคูเมืองวิทยา | ชัยภูมิ | 67.1 | 69.90 | 2 |
4NS | ทักษ์ดนัย ลี่ – ณัฐพงศ์ ชูแสงโต | โรงเรียน ภ.ป.ร. ราชวิทยาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ | นครปฐม | 53.7 | 55.94 | 3 |
3EW | ทินกร สาระพงษ์ – ศิริมงคล สังกรม | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว | 49.3 | 51.35 | 4 |
5NS | กันตพัฒน์ สิทธิเวช – วริษฐา พรายเพชร | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดระยอง | ระยอง | 41.3 | 43.02 | 5 |
1NS | ชัยชนก ทิมละม่อม – ศุภาพัชญ์ ทรัพย์ชูงาม | โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว | สมุทรปราการ | 39.7 | 41.35 | 6 |
4EW | ภัทรพรรณ เกษกุล – อนุธิดา เดชวงศ์ | โรงเรียนอำนาจเจริญ | อำนาจเจริญ | 38 | 39.58 | 7 |
2NS | วชิรพงษ์ สีดา – จิรันธนิน จันทร์พันธ์ | โรงเรียนอำนาจเจริญ | อำนาจเจริญ | 37.6 | 39.17 | 8 |
3NS | ก้องกิดาการ ครุฑเกตุ – จักรพันธ์ เหล่าวชิรวงศ์ | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดกำแพงเพชร | กำแพงเพชร | 35 | 36.46 | 9 |
ที่นั่ง | ชื่อ | สังกัด | จังหวัด | Score | % | Rank |
---|---|---|---|---|---|---|
1NS | ภัณฑิรา สุขจ่าง – เสาวภา พวงขจร | โรงเรียนอุดมดรุณี | สุโขทัย | 64.3 | 66.98 | 1 |
5NS | ทัพพ์เทพ ฤกษ์ดีทวีกุล – บุญพิศุทธ์ จิตตริยพงษ์ | โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ | กำแพงเพชร | 57 | 59.38 | 2 |
4NS | ตฤณภัท ภัทรพฤทธิ์ธาดา – สุรชัช ศรีสุทธิ์ | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดระยอง | ระยอง | 53 | 55.21 | 3 |
3EW | วัชรวิทย์ ศิริทรัพย์ – เหมือนเดิม นฤบดินทร์ | โรงเรียน ภ.ป.ร. ราชวิทยาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ | นครปฐม | 52.5 | 54.69 | 4 |
3NS | ณัฐวดี บุญมี – นภสร ดีงาม | โรงเรียนอุดมดรุณี | สุโขทัย | 50.7 | 52.81 | 5 |
4EW | นภัทร ขันชัย – พลอยไพลิน ศรีกรชำนาญ | โรงเรียนปอพานพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก | มหาสารคาม | 50.3 | 52.40 | 6 |
2NS | ตรัย ครุฑเกตุ – สิริภัสสร จิตตริยพงษ์ | โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ | กำแพงเพชร | 42.7 | 44.48 | 7 |
2EW | วนิดา พิลัยวรรณ – ลลิตา ยศรุ่งเรือง | โรงเรียนคูเมืองวิทยา | ชัยภูมิ | 37.2 | 38.75 | 8 |
1EW | ฐิติ โพธิ์คำ – เกียรติชัย นนทบุตร | โรงเรียนมหาชนะชัยวิทยาคม | ยโสธร | 22 | 22.92 | 9 |
ที่นั่ง | ชื่อ | สังกัด | จังหวัด | Score | % | Rank |
---|---|---|---|---|---|---|
3EW | วรพจน์ สิงห์สาวแห – วรพล สิงห์สาวแห | โรงเรียนมหาชนะชัยวิทยาคม | ยโสธร | 53 | 63.10 | 1 |
4NS | ทิวากร ประการแก้ว – ฐิติพัทธ์ สีฟ้า | โรงเรียนอำนาจเจริญ | อำนาจเจริญ | 46 | 54.76 | 2 |
1NS | ธนโชติ บุญมา – รชต ทัฬหสิริพงษ์ | โรงเรียนอุดมดรุณี | สุโขทัย | 43 | 51.19 | 3 |
3NS | จิรวัฒน์ ลาบุญตา – ธีรภัทร สอนกลิ่น | โรงเรียนคูเมืองวิทยา | ชัยภูมิ | 43 | 51.19 | 3 |
4EW | ปิยะธิดา ปะสาวะกา – ณภัทร ปะตาทะโย | โรงเรียนปอพานพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก | มหาสารคาม | 42 | 50.00 | 5 |
2NS | นันทพัทธ์ บ่อคำ – ธนดล ทับเนินทอง | โรงเรียนอุดมดรุณี | สุโขทัย | 40 | 47.62 | 6 |
1EW | อลิษา จันดาหาร – สุธาสินี สังกรม | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว | 39 | 46.43 | 7 |
2EW | อินทัช ยิ้มน้อย – ณฐพงศ์ ทองดำ | โรงเรียน ภ.ป.ร. ราชวิทยาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ | นครปฐม | 30 | 35.71 | 8 |
ที่นั่ง | ชื่อ | สังกัด | จังหวัด | Score | % | Rank |
---|---|---|---|---|---|---|
4EW | ดวงกมล เสวิสิทธิ์ – กันถิกา ไชยโคตร | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว | 57 | 67.86 | 1 |
4NS | วีระพงษ์ ประสมคำ – ราเชน กรแก้ว | โรงเรียนมหาชนะชัยวิทยาคม | ยโสธร | 50 | 59.52 | 2 |
3NS | พีระพันธ์ ประสมคำ – พูลนะทรัพย์ จันทะมาศ | โรงเรียนมหาชนะชัยวิทยาคม | ยโสธร | 45.7 | 54.40 | 3 |
2EW | ณัฐดนัย สุวรรณศรี – สุประวีณ์ ช้อนทอง | โรงเรียนอำนาจเจริญ | อำนาจเจริญ | 45.4 | 54.05 | 4 |
2NS | ฐิติวัลค์ ปานโต – อรอนงค์ ฝางคำ | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว | 43.4 | 51.67 | 5 |
3EW | เอื้ออังกูร กิจจาปารมี – พงศ์พิชญะ เพ็งเภา | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดระยอง | ระยอง | 36.3 | 43.21 | 6 |
1EW | อมัจจ์ กอเซ็ม – ภานุวัฒน์ พัฒนา | โรงเรียน ภ.ป.ร. ราชวิทยาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ | นครปฐม | 29.7 | 35.36 | 7 |
1NS | ธีรดนัย กลัมพากร – นวีย์ธรรศ ทรัพย์เเสง | โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน | กรุงเทพมหานคร | 27.3 | 32.50 | 8 |
13:00-16:30 รอบชิงชนะเลิศ
ที่นั่ง | ชื่อ | สังกัด | จังหวัด | Score | % | Rank |
---|---|---|---|---|---|---|
2NS | ทัพพ์เทพ ฤกษ์ดีทวีกุล – บุญพิศุทธ์ จิตตริยพงษ์ | โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ | กำแพงเพชร | 110 | 65.48 | 1 |
3NS | ทิวากร ประการแก้ว – ฐิติพัทธ์ สีฟ้า | โรงเรียนอำนาจเจริญ | อำนาจเจริญ | 102 | 60.71 | 2 |
3EW | ภัณฑิรา สุขจ่าง – เสาวภา พวงขจร | โรงเรียนอุดมดรุณี | สุโขทัย | 83 | 49.40 | 3 |
1NS | วรพจน์ สิงห์สาวแห – วรพล สิงห์สาวแห | โรงเรียนมหาชนะชัยวิทยาคม | ยโสธร | 79 | 47.02 | 4 |
1EW | ธารินทร์ วิลัย – วรินธรณ์ บุญจริง | โรงเรียนคูเมืองวิทยา | ชัยภูมิ | 79 | 47.02 | 4 |
4NS | ดวงกมล เสวิสิทธิ์ – กันถิกา ไชยโคตร | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว | 77 | 45.83 | 6 |
4EW | ชิวานนท์ อินทวงษ์ – ชัชนันท์ อินทวงษ์ | สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดกำแพงเพชร | กำแพงเพชร | 72 | 42.86 | 7 |
2EW | วีระพงษ์ ประสมคำ – ราเชน กรแก้ว | โรงเรียนมหาชนะชัยวิทยาคม | ยโสธร | 70 | 41.67 | 8 |