รอบคัดเลือกตัวแทนภาค 2
รับสมัคร วันที่ 12 มิถุนายน – 12 กรกฎาคม 2565
ประชุมผู้จัดการทีมวันที่ 14 กรกฎาคม 2565 เวลา 13:00 น. ผ่านระบบ zoom
จัดการแข่งขันระหว่างวันที่ 16-17 กรกฎาคม 2565
ลิงค์สำหรับแข่งขัน RealBridge (โปรดเข้าให้ถูกประเภทและรุ่น)
ใส่ชื่อ(เว้นวรรคครั้งเดียว)นามสกุล ภาษาไทย ในช่อง Fullname ใช้ถูกต้อง ระบบจะส่งท่านเข้าโต๊ะ โดยอัตโนมัติ
มินิบริดจ์รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี
อันดับ 1-4 ได้สิทธิ์เป็นตัวแทนเข้าแข่งขันที่กรุงเทพฯ ในวันที่ 10-11 กันยายน 2565
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด | คะแนน (เช้า) | คะแนน (บ่าย) | คะแนนรวม | อันดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|
เด็กชายมงคล สามภูศรี | เด็กชายนพดล พ่วงรอด | โรงเรียนวัดตาก้อง(รัฐราษฎร์บำรุง) | นครปฐม | 50 | 40 | 90 | 1 |
ณัฐวุฒิ ทองสังข์ | พิมพ์อัปสร เสือสุด | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | นครสวรรค์ | 48 | 36 | 84 | 2 |
เด็กหญิงกมลชนก แย้มพราย | เด็กหญิงปณพร ฉุยเนย | โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม | กาญจนบุรี | 42 | 40 | 82 | 3 |
ชุติมณฑน์ สองสีดา | พิชญาภัค จันทร์ฤทธิ์ | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | นครสวรรค์ | 34 | 43 | 77 | 4 |
ณัฐวุฒิ ธัญญาภัคร | ธนภรณ์ พูมละ | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | นครสวรรค์ | 29 | 47 | 76 | 5 |
เด็กหญิงมนต์วารี บุตรดี | เด็กหญิงนันทิดา จูมอญ | โรงเรียนวัดตาก้อง(รัฐราษฎร์บำรุง) | นครปฐม | 37 | 34 | 71 | 6 |
มินิบริดจ์รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
รอบชิงสิทธิ์
อันดับ 1-4 ได้สิทธิ์เป็นตัวแทนเข้าแข่งขันที่กรุงเทพฯ ในวันที่ 10-11 กันยายน 2565
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด | คะแนน | อันดับ |
---|---|---|---|---|---|
นางสาวปริณดา เสนา | นางสาววัลลภา ชีวกาญจน์ | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 123 | 1 |
นายชลวีร์ เสือกงลาด | นายชิษณุพงศ์ สังข์สวัสดิ์ | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 114 | 2 |
นายศิรวิทย์ พงษ์ศักดิ์ | นายอิทธิพล ชัยกุล | โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม | กาญจนบุรี | 112 | 3 |
นายอชิระ เสาเมือง | นายปิยะวัฒน์ ท้าวศรีเพ็ชร | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 112 | 4 |
นางสาวรุ่งทิวา สิมมาเลาเต่า | นางสาวณัชชา มีทรัพย์ | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 108 | 5 |
นางสาวจุฑามาศ แก้วเกิด | นายเปี่ยมสุข แสงม่วง | ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | นครสวรรค์ | 106 | 6 |
นางสาวศุภิกาญจน์ สองสีดา | นางสาวอมรรัตน์ เถื่อนรอด | ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | นครสวรรค์ | 104 | 7 |
นางสาวเบญญาภา วงษ์ยาปาน | นางสาวสุพิชฌาย์ กลิ่นเมือง | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 102 | 8 |
นางสาวชลดา ศรีพงษ์สุทธิ์ | นางสาวญดาพร บุญเกลี้ยง | โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม | กาญจนบุรี | 100 | 9 |
นายปรเมศวร์ ตรานกแก้ว | นายภัทรชัย แซ่ตั้ง | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 99 | 10 |
สาย A
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด | คะแนน (เช้า) | อันดับ |
---|---|---|---|---|---|
นายศิรวิทย์ พงษ์ศักดิ์ | นายอิทธิพล ชัยกุล | โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม | กาญจนบุรี | 81 | 1 |
นางสาวศุภิกาญจน์ สองสีดา | นางสาวอมรรัตน์ เถื่อนรอด | ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | นครสวรรค์ | 74.7 | 2 |
นายอชิระ เสาเมือง | นายปิยะวัฒน์ ท้าวศรีเพ็ชร | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 74 | 3 |
นางสาวเบญญาภา วงษ์ยาปาน | นางสาวสุพิชฌาย์ กลิ่นเมือง | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 64 | 4 |
นางสาวปริณดา เสนา | นางสาววัลลภา ชีวกาญจน์ | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 58 | 5 |
นายธรรศ เพ็ชรัตน์ | นางสาวณัฐนันท์ ตะโกภู่ | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 57 | 6 |
นายสิรวิชญ์ ฉัตรเจริญ | นางสาวกัญชลิกา ชีนะ | โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม | กาญจนบุรี | 51.7 | 7 |
นางสาวจิรัชยา โอชารส | นาย ธนวัฒน์ พุทธวงศ์ | ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | นครสวรรค์ | 43.7 | 8 |
นางสาววัชนันท์ มีมุข | นางสาวชนิษฐา ในผลดี | โรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ | นครสวรรค์ | 0 | 9 |
สาย B
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด | คะแนน (เช้า) | อันดับ |
---|---|---|---|---|---|
นายปรเมศวร์ ตรานกแก้ว | นายภัทรชัย แซ่ตั้ง | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 96 | 1 |
นางสาวจุฑามาศ แก้วเกิด | นายเปี่ยมสุข แสงม่วง | ตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | นครสวรรค์ | 81.3 | 2 |
นายชลวีร์ เสือกงลาด | นายชิษณุพงศ์ สังข์สวัสดิ์ | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 77.7 | 3 |
นางสาวรุ่งทิวา สิมมาเลาเต่า | นางสาวณัชชา มีทรัพย์ | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 74 | 4 |
นางสาวชลดา ศรีพงษ์สุทธิ์ | นางสาวญดาพร บุญเกลี้ยง | โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม | กาญจนบุรี | 74 | 4 |
นางสาวฐิติกัลยา สีคำ | นางสาวพิริสา ตะก้อง | โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม | กาญจนบุรี | 73.4 | 6 |
นายศิวัช แช่มมั่นคง | นายสถาพร ชื่นกลิ่นธูป | โรงเรียนคงทองวิทยา | นครปฐม | 71.7 | 7 |
นางสาวกรกนก บัวพิมพ์ | นายพชรพล อินต๊ะโน | โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม | กาญจนบุรี | 52.2 | 8 |
นายฐิติพงศ์ เงินทรัพย์ | นางสาวแตงกวา | โรงเรียนวัดตาก้อง(รัฐราษฎร์บำรุง) | นครปฐม | 46.3 | 9 |
บริดจ์รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด |
---|
บริดจ์รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
อันดับ 1-4 ได้สิทธิ์เป็นตัวแทนเข้าแข่งขันที่กรุงเทพฯ ในวันที่ 10-11 กันยายน 2565
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด | คะแนน (เช้า) | คะแนน (บ่าย) | คะแนนรวม | อันดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|
นางสาวอนุศรา แก้วเกิด | นางสาวภัทรธิดา อินทะ | ชมรมกีฬาบริดจ์จังหวัดนครสวรรค์ | นครสวรรค์ | 54 | 44 | 98 | 1 |
นายทรงพล รุ่งสว่าง | นางสาวปริษา บัวใส | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | นครสวรรค์ | 49 | 39 | 88 | 2 |
นางสาวรัชนีกร สุทธิบุตร | นางสาวจุฑามาศ มณีภัณฑ์พาณิช | โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม | กาญจนบุรี | 43 | 37 | 80 | 3 |
นายโสภณัฐ พูลอ้น | นายประริพัฒน์ เกาะศิริ | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | นครสวรรค์ | 27 | 52 | 79 | 4 |
นางสาวนารีรัตน์ ผ่องใส | นางสาวสุวรรณา โสภา | โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม | กาญจนบุรี | 29 | 42 | 71 | 5 |
นายเสฎฐวุฒิ จุมวรรณา | นายจิราพัฒน์ พวงศิลป์ | ชมรมกีฬาบริดจ์จังหวัดนครสวรรค์ | นครสวรรค์ | 38 | 26 | 64 | 6 |