รอบคัดเลือกตัวแทนภาค 1
รับสมัคร วันที่ 19 มิถุนายน – 19 กรกฎาคม 2565
ประชุมผู้จัดการทีมวันที่ 21 กรกฎาคม 2565 เวลา 13:00 น. ผ่านระบบ zoom
จัดการแข่งขันระหว่างวันที่ 23-24 กรกฎาคม 2565
ลิงค์สำหรับแข่งขัน RealBridge (โปรดเข้าให้ถูกประเภทและรุ่น)
ใส่ชื่อ(เว้นวรรคครั้งเดียว)นามสกุล ภาษาไทย ในช่อง Fullname ใช้ถูกต้อง ระบบจะส่งท่านเข้าโต๊ะ โดยอัตโนมัติ
มินิบริดจ์รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี
รอบชิงสิทธิ์
อันดับ 1-4 ได้สิทธิ์เป็นตัวแทนเข้าแข่งขันที่กรุงเทพฯ ในวันที่ 10-11 กันยายน 2565
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด | คะแนน | อันดับ |
---|---|---|---|---|---|
เด็กหญิงณัฐธยาน์ เทียบกลาง | เด็กหญิงจินต์จุฑา บัวแก้ว | โรงเรียนมารีวิทยา | ปราจีนบุรี | 84 | 1 |
เด็กหญิงปุณญิสา งามเอก | เด็กหญิงปาณิสรา โชติมงคล | โรงเรียนมารีวิทยา | ปราจีนบุรี | 68 | 2 |
เด็กหญิงสุภาวลี บุญช่วย | เด็กหญิงฤติมาภรณ์ รื่นยินดี | โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ | สมุทรปราการ | 65 | 3 |
เด็กชายธัชพล เนียงไธสง | เด็กชายภูรินทร์ ศรีสุขโข | โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว | สมุทรปราการ | 64 | 4 |
เด็กชายภาคิน เสือโรจน์ | เด็กชายวีรภัทร การะสัจจะ | โรงเรียนราชวินิตบางเขน | กรุงเทพมหานคร | 60 | 5 |
เด็กชายฐากาญจน์ ศรีกิตติกาญจน์ | เด็กชายกิตติกาญจน์ ศรีกิตติกาญจน์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการนนทบุรี | นนทบุรี | 60 | 5 |
เด็กชายพงศ์นริศย์ พิริยพล | เด็กหญิงรัชนียากร นนทภา | โรงเรียนราชวินิตบางเขน | กรุงเทพมหานคร | 54 | 7 |
เด็กหญิงวาริณี เเช่มเงิน | เด็กหญิงกนกวรรณ พลธิราช | โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม | สมุทรปราการ | 49 | 8 |
สาย A
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด | คะแนน (เช้า) | อันดับ |
---|---|---|---|---|---|
เด็กหญิงปุณญิสา งามเอก | เด็กหญิงปาณิสรา โชติมงคล | โรงเรียนมารีวิทยา | ปราจีนบุรี | 77.7 | 1 |
เด็กชายธัชพล เนียงไธสง | เด็กชายภูรินทร์ ศรีสุขโข | โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว | สมุทรปราการ | 75.7 | 2 |
เด็กชายภาคิน เสือโรจน์ | เด็กชายวีรภัทร การะสัจจะ | โรงเรียนราชวินิตบางเขน | กรุงเทพมหานคร | 69.3 | 3 |
เด็กชายพงศ์นริศย์ พิริยพล | เด็กหญิงรัชนียากร นนทภา | โรงเรียนราชวินิตบางเขน | กรุงเทพมหานคร | 66.7 | 4 |
นางสาวดลยชนม์ ตันทนงศักดิ์กุล | เด็กหญิงฐิตารีย์ เทอดไพรสันต์ | โรงเรียนราชวินิตบางเเก้ว | สมุทรปราการ | 65.3 | 5 |
เด็กหญิงอารยา แอเขี่ยม | เด็กหญิงนันทรัตน์ ต้นชารี | โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ | สมุทรปราการ | 55.1 | 6 |
เด็กชายธีรดนัย กลัมพากร | เด็กชายนวีย์ธรรศ ทรัพย์แสง | โรงเรียนสาธิต มศว.ปทุมวัน | กรุงเทพมหานคร | 53.5 | 7 |
เด็กหญิงวิภามณี ศิริบำรุง | เด็กหญิงนนทชา กุลรัตนกาญจน์ | โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม | สมุทรปราการ | 39.3 | 8 |
สาย B
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด | คะแนน (เช้า) | อันดับ |
---|---|---|---|---|---|
เด็กชายฐากาญจน์ ศรีกิตติกาญจน์ | เด็กชายกิตติกาญจน์ ศรีกิตติกาญจน์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการนนทบุรี | นนทบุรี | 41.5 | 1 |
เด็กหญิงสุภาวลี บุญช่วย | เด็กหญิงฤติมาภรณ์ รื่นยินดี | โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ | สมุทรปราการ | 40 | 2 |
เด็กหญิงวาริณี เเช่มเงิน | เด็กหญิงกนกวรรณ พลธิราช | โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม | สมุทรปราการ | 39.6 | 3 |
เด็กหญิงณัฐธยาน์ เทียบกลาง | เด็กหญิงจินต์จุฑา บัวแก้ว | โรงเรียนมารีวิทยา | ปราจีนบุรี | 39.5 | 4 |
เด็กหญิงบุญญาทรัพย์ มะลีลี | เด็กหญิงปวีณ์ธิดา สมพงษ์ | โรงเรียนราชวินิตบางเขน | กรุงเทพมหานคร | 33.5 | 5 |
เด็กหญิงจิตต์ดารา เกตุโฉม | เด็กหญิงวิชญาพร คำตา | โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว | สมุทรปราการ | 29.5 | 6 |
เด็กหญิงอินธิรา อำไพ | เด็กหญิงปาริตา พุ่มพวง | โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม | สมุทรปราการ | 27.5 | 7 |
มินิบริดจ์รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
อันดับ 1-4 ได้สิทธิ์เป็นตัวแทนเข้าแข่งขันที่กรุงเทพฯ ในวันที่ 10-11 กันยายน 2565
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด | คะแนน (เช้า) | คะแนน (บ่าย) | คะแนนรวม | อันดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|
นายกุลธร วัชนาค | นางสาวกัลยา สุทธปัญญา | โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม | สมุทรปราการ | 154 | 149 | 303 | 1 |
เด็กชายสุรชัช ศรีสุทธฺิ์ | นายตฤณภัท ภัทรพฤทธิ์ธาดา | ชมรมบริดจ์ระยอง | ระยอง | 145 | 142 | 287 | 2 |
นายณัฏฐนันทน์ ตันติธารานุกุล | นางสาวสมิตา คูนำวัฒนา | โรงเรียนราชวินิตบางเขน | กรุงเทพมหานคร | 126 | 149 | 275 | 3 |
เด็กหญิงปริชญา อร่ามเรือง | เด็กหญิงจันทิมา ทองนาม | โรงเรียนมารีวิทยา | ปราจีนบุรี | 132 | 120 | 252 | 4 |
นายการัณยภาส ฉิมคล้าย | นายสุภจิตร ประสิทธินาวา | โรงเรียนราชวินิตบางเขน | กรุงเทพมหานคร | 123 | 122 | 245 | 5 |
นางสาวจิรัตน์ดา พันธ์ตะ | นางสาวธัญลักษณ์ พงษ์สุระ | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว | 122 | 120 | 242 | 6 |
นายพัชรพล คำวิจิตร | นางสาวจิรนันท์ จันทจร | โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ | สมุทรปราการ | 125 | 116 | 241 | 7 |
นายปรเมทร์ ทองเนียม | เด็กชายปวริศ คมกฤส | โรงเรียนมารีวิทยา | ปราจีนบุรี | 108 | 132 | 240 | 8 |
เด็กชายสุทธิศักดิ์ อุบลจินดา | เด็กชายชิติพันธ์ ณัชชากูลทรัพย์ | โรงเรียนมารีวิทยา | ปราจีนบุรี | 124 | 112 | 236 | 9 |
นายวษกรฏพ์ พูลแก้ว | นายปฐมพงษ์ รัตนทิพย์ | โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ | สมุทรปราการ | 116 | 111 | 227 | 10 |
นางสาวพัชราภา นาคเปลื้อง | นางสาวกฤติมา ทัศบุญนาค | โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม | สมุทรปราการ | 122 | 81 | 203 | 11 |
นายวรายุส ผลพินิจ | เด็กชายพันธวัสส์ อินทร์มีสุข | โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว | สมุทรปราการ | 70 | 127 | 197 | 12 |
นางสาวพัณณ์ชิตา กลิ่นพวง | นางสาวสุรัสวดี บุญจันทร์ | โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว | สมุทรปราการ | 93 | 79 | 172 | 13 |
บริดจ์รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี
อันดับ 1-4 ได้สิทธิ์เป็นตัวแทนเข้าแข่งขันที่กรุงเทพฯ ในวันที่ 10-11 กันยายน 2565
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด | คะแนน (เช้า) | คะแนน (บ่าย) | คะแนนรวม | อันดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|
เด็กชายชินธีร์ สายสิทธิ์ | เด็กชายสิรภพ แสงเถื่อน | ชมรมบริดจ์ระยอง | ระยอง | 40 | 47 | 87 | 1 |
เด็กชายอนวัชร เกาะแก้ว | เด็กชายศิริมงคล สังกรม | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว | 42 | 35 | 77 | 2 |
เด็กหญิงสุวิดา แสนสุดตา | เด็กหญิงจรรยพร พันธ์ตะ | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว | 36 | 41 | 77 | 3 |
นางสาวเงินตรา จันทร์เหลา | นางสาวพิมพิกา แก้วนคร | โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว | สมุทรปราการ | 43 | 30 | 73 | 4 |
เด็กหญิงอรอนงค์ ฝางคำ | เด็กหญิงฐิติวัลค์ ปานโต | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว | 41 | 24 | 65 | 5 |
เด็กชายปัญญวีร์ ผลาฤทธิ์ | เด็กชายไนล์นที สายสิทธิ์ | ชมรมบริดจ์ระยอง | ระยอง | 27 | 37 | 64 | 6 |
เด็กหญิงเมวริน จำรัสแนว | เด็กหญิงอลิษา จันดาหาร | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว | 23 | 38 | 61 | 7 |
บริดจ์รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
อันดับ 1-4 ได้สิทธิ์เป็นตัวแทนเข้าแข่งขันที่กรุงเทพฯ ในวันที่ 10-11 กันยายน 2565
นักกีฬาคนที่ 1 | นักกีฬาคนที่ 2 | โรงเรียน / สถาบัน / สังกัด | จังหวัด | คะแนน (เช้า) | คะแนน (บ่าย) | คะแนนรวม | อันดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|
นายเดชาพล นิลฉาย | นายปฎิพัทธิ์ ขุนอ่อน | ชมรมกีฬาบริดจ์จังหวัดสมุทรปราการ | สมุทรปราการ | 75.7 | 86 | 161.7 | 1 |
นางสาวปาณีสรา พิทยาวิริยะพันธ์ | นายชัยภัทร ศรีสุทธิ์ | ชมรมบริดจ์ระยอง | ระยอง | 73.7 | 72 | 145.7 | 2 |
นายนพดล อุระโสภณ | นายกนต์ธร ถนอมกลิ่น | โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ | สมุทรปราการ | 72 | 70 | 142 | 3 |
นายศุภโชค สอนยินดี | นางสาวบุณยวีร์ เชยชื่นกลิ่น | โรงเรียนราชวินิตบางเเก้ว | สมุทรปราการ | 68.3 | 59 | 127.3 | 4 |
นายกฤตพัฒน์ กอนเสน | นายณภัทรสกรณ์ จำรัสพันธุ์ | โรงเรียนมารีวิทยา | ปราจีนบุรี | 62.3 | 57 | 119.3 | 5 |
นายสิงหา เนียมสำเภา | นางสาววรินยุพา ภาระพงษ์ | โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ | สมุทรปราการ | 60.4 | 56 | 116.4 | 6 |
นางสาวเปมิกา ตรงงาม | เด็กหญิงวิชญาพร ตู้จินดา | ชมรมบริดจ์ระยอง | ระยอง | 58 | 58 | 116 | 7 |
นางสาวเจนจิรา ชวนชื่น | นางสาวชนินาถ ร่วมมี | โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ | สมุทรปราการ | 31.5 | 46 | 77.5 | 8 |